[HÀNG CHÍNH HÃNG] Đèn LED Ốp Trần Nổi Vuông 18W NNNC7622588 / NNNC7623588 / NNNC7627588
272.000₫
Đèn LED Ốp Trần Nổi Vuông 18W NNNC7622588 / NNNC7623588 / NNNC7627588 là dòng sản phẩm cao cấp, sử dụng dễ dàng trên mọi loại trần mà không cần khoét lỗ. Với thiết kế từ chất liệu nhựa PS ở phần thân đèn và nhựa PC/ABS ở phần mặt, giúp đèn được tản nhiệt tốt hơn, duy trì ổn định chiếu sáng và tăng tuổi thọ sản phẩm.
Được chứng nhận kiểm nghiệm bởi CNAS về độ an toàn của sản phẩm. Ngoài ra, ở dòng công suất lớn 18W và 24W phải toả nhiệt lượng cao khi sử dụng nên sản phẩm được thiết kế riêng biệt bởi chất liệu chống cháy mang lại sự an toàn và độ yên tâm khi sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | AC220-240V |
| Công suất (W) | 18W |
| Tuổi thọ (h) | 15.000 giờ |
| Thông số quang | |
| Quang thông (Lm) | 1350lm |
| Nhiệt độ màu (K) | 3000K/4000K/6500K |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80Ra |
| Thông số hình học | |
| Kích thước | 225 x 225 mm H: 36mm |