[HÀNG CHÍNH HÃNG] Đèn LED Ốp Trần Nổi Vuông 18W NNNC7622588 / NNNC7623588 / NNNC7627588
Mã sản phẩm: (Đang cập nhật...) ĐIỆN MÁY TÂY HỒ
Thương hiệu: Panasonic
Tình trạng: Còn hàng
272.000₫
Hotline: 0839034263
Zalo: 0946218668
  • Điện Máy Tây Hồ Cam Kết
  • - Sản phẩm chính hãng 100%
  • - Chất lượng mới nguyên tem
>> Giá trên website có thể chưa được cập nhật kịp thời
Mô tả
 Đèn LED Ốp Trần Nổi Vuông 18W NNNC7622588 / NNNC7623588 / NNNC7627588  là dòng sản phẩm cao cấp, sử dụng dễ dàng trên mọi loại trần mà không cần khoét lỗ. Với thiết kế từ chất liệu nhựa PS ở phần thân đèn và nhựa PC/ABS ở phần mặt, giúp đèn được tản nhiệt tốt hơn, duy trì ổn định chiếu sáng và tăng tuổi thọ sản phẩm.
Được chứng nhận kiểm nghiệm bởi CNAS về độ an toàn của sản phẩm. Ngoài ra, ở dòng công suất lớn 18W và 24W phải toả nhiệt lượng cao khi sử dụng nên sản phẩm được thiết kế riêng biệt bởi chất liệu chống cháy mang lại sự an  toàn và độ yên tâm khi sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Mã sản phẩm: Panasonic - Đèn LED Ốp Trần Nổi Vuông 12W | NNNC7622588 / NNNC7623588 / NNNC7627588
Thông số điện
 Điện áp (V)  AC220-240V
 Công suất (W)  18W
 Tuổi thọ (h)  15.000 giờ
Thông số quang
 Quang thông (Lm)  1350lm
 Nhiệt độ màu (K)  3000K/4000K/6500K
 Chỉ số hoàn màu (Ra)  80Ra
Thông số hình học
 Kích thước                       225 x 225 mm H: 36mm
 Chính sách bảo hành  12 tháng
Thông Tin Công Ty
– Giám đốc : Nguyễn Bá Dũng
– Website: https://dienmaytayho.com/
  • CÔNG TY TNHH LOAN THÚY VN
  • Công ty: Số 12A, Ngõ 359 đường Âu Cơ, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, TP Hà Nội