[HÀNG CHÍNH HÃNG] Máy hút ẩm và tạo ion Sharp DW-P12HV-W (<28m2)
Mã sản phẩm: DW-P12HV-W-1 ĐIỆN MÁY TÂY HỒ
Thương hiệu: Sharp
Tình trạng: Còn hàng
4.289.000₫ Tiết kiệm:
PHÂN LOẠI:
Hotline: 0839034263
Zalo: 0946218668
  • Điện Máy Tây Hồ Cam Kết
  • - Sản phẩm chính hãng 100%
  • - Chất lượng mới nguyên tem
>> Giá trên website có thể chưa được cập nhật kịp thời
Mô tả
Máy hút ẩm và tạo ion Sharp DW-P12HV-W (<28m2)
Thông số kỹ thuật
  • Chức năng: Hút ẩm, Sấy quần áo
  • Diện tích sử dụng: Hút ẩm (28m2), Plasmacluster ions mật độ cao (13m2)
  • Công suất: Trong điều kiện 26.7°C, 60% độ ẩm (190W), Trong điều kiện 30°C, 80% độ ẩm (200W)
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 5℃ - 32℃
Chức năng hút ẩm
  • Công nghệ: Công nghệ làm lạnh ngưng tụ
  • Công suất hút ẩm: 12 lít/ngày
  • Dung tích bình nước: 2,8 lít
  • Áp suất hút: 2.4MPa / 1.2MPa
  • Gas sử dụng: R134a
Chức năng lọc khí
  • Bộ lọc: Màng lọc sơ cấp
  • Cảm biến: Cảm biến độ ẩm phòng, Cảm biến nhiệt độ
  • Mật độ ion: 7.000 ion/cm3
Tính năng & Tiện ích
  • Hẹn giờ: 12 giờ
  • Bánh xe di chuyển: 4 bánh
Thông số kích thước/Lắp đặt
  • Kích thước: 464mm x 260mm x 240mm (Cao x Rộng x Sâu)
  • Trọng lượng sản phẩm: 9kg
  • Kích thước đóng gói: 312mm x 275mm x 525mm
  • Trọng lượng bao bì: 10,2kg
  • Nguồn điện áp: 220V - 240V/50Hz
  • Độ ồn: Hút ẩm (36dB), Sấy quần áo (39dB)
Xuất xứ & Bảo hành
  • Thương hiệu: Sharp
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
  • Bảo hành: 12 tháng theo chính sách Hãng
Thông tin sản phẩm
Ưu điểm nổi bật của máy tạo ion và hút ẩm Sharp DW-P12HV-W
  • Công suất hút ẩm hiệu quả: 12 lít/ngày ở 30°C, 80% độ ẩm
  • Hoạt động 2 trong 1: Hút ẩm và sấy quần áo tiện lợi
  • Thiết kế nhỏ gọn: chỉ 464 x 260 x 240 mm, trọng lượng 9kg
  • Vận hành êm ái: độ ồn chỉ 36dB khi hút ẩm và 39dB khi sấy
  • Chế độ hẹn giờ linh hoạt: 1h, 2h, 4h, 8h, 12h
  • Tự ngắt khi đầy bình sẽ đảm bảo an toàn và tiết kiệm điện
  • Bánh xe xoay 360 độ, có tay cầm dễ dàng di chuyển mọi vị trí
  • Dung tích bình chứa 2.8 lít sẽ phù hợp cho phòng 14m2 - 28m2
  • Cảm biến độ ẩm và nhiệt độ chính xác sẽ tự động điều chỉnh thông minh
  • Chế độ khóa trẻ em, tự khởi động lại sau khi mất điện
Hiệu suất hút ẩm mạnh mẽ
Máy hút ẩm gia đình
Hút ẩm và sấy quần áo linh hoạt
Máy tạo ion và hút ẩm
Lọc không khí hiệu quả với mật độ ion cao
Máy hút ẩm Sharp DW-P12HV-W
Máy hút ẩm Sharp
Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển
Máy được trang bị bình chứa nước dung tích 2.8 lít sẽ hạn chế phải đổ nước nhiều lần. Máy hút ẩm Sharp có kích thước chỉ 464 x 260 x 240 mm, nặng 9kg, được trang bị bánh xe xoay 360 độ và tay cầm tiện lợi, giúp người dùng dễ dàng di chuyển giữa các phòng.
DW-P12HV-W
Sharp DW-P12HV-W
Vận hành êm ái, tiết kiệm điện
Công suất tiêu thụ chỉ 190W - 200W, tùy theo điều kiện môi trường, kết hợp với độ ồn thấp 36dB - 39dB, đảm bảo máy vận hành êm ái, không gây ảnh hưởng tới giấc ngủ hay công việc. Điều này đặc biệt phù hợp với gia đình có trẻ nhỏ hoặc người già.
Máy hút ẩm DW-P12HV-W
Tính năng thông minh, an toàn
Thông Tin Công Ty
– Giám đốc : Nguyễn Bá Dũng
– Website: https://dienmaytayho.com/
  • CÔNG TY TNHH LOAN THÚY VN
  • Công ty: Số 12A, Ngõ 359 đường Âu Cơ, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, TP Hà Nội