[HÀNG CHÍNH HÃNG] Máy lọc không khí Samsung AX60R5080WD/SV
Mã sản phẩm: AX60R5080WD/SV ĐIỆN MÁY TÂY HỒ
Thương hiệu: Samsung
Tình trạng: Còn hàng
3.653.500₫ Giá thị trường: 6.350.000₫ Tiết kiệm: 2.696.500₫
Hotline: 0839034263
Zalo: 0946218668
  • Điện Máy Tây Hồ Cam Kết
  • - Sản phẩm chính hãng 100%
  • - Chất lượng mới nguyên tem
>> Giá trên website có thể chưa được cập nhật kịp thời
Mô tả
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
  • Công nghệ thổi gió 3 chiều cho không khí sạch nhanh chóng
  • Màng lọc HEPA loại bỏ đến 99.97% bụi mịn và vi khuẩn
  • Màng lọc than hoạt tính khử mùi hiệu quả
  • Cảm biến Laser PM Kiểm tra mức ô nhiễm không khí
  • Điều khiển máy từ xa tiện lợi thông qua ứng dụng smarthing
  • Tự động tối ưu chất lượng không khí, tiết kiệm điện
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Model: AX60R5080WD/SV
    Màu sắc: Trắng
    Nhà sản xuất: Samsung
    Xuất xứ: Hàng chính hãng
    Xuất xứ thương hiệu : Hàn Quốc
    Thời gian bảo hành: 12 Tháng
    Địa điểm bảo hành: Chính hãng Samsung
    Công suất: 60 W
    Độ ồn: 50 dBA
    Diện tích lọc khí: 60 m2
    Bộ lọc: Lọc bụi thô, Lọc mùi than hoạt tính, HEPA
    Khử mùi:
    Kháng khuẩn:
    Khối lượng sản phẩm (kg): 11.2 kg kg
    Kích thước sản phẩm: 360 x 783 x 293 mm mm
MÔ TẢ CHI TIẾT
Máy lọc không khí Samsung AX60R5080WD/SV 60W
- Máy lọc không khí Samsung AX60R5080WD/SV 60W có thiết kế hiện đại, sang trọng với màu trắng trang nhã. Máy có kích thước nhỏ gọn, dễ dàng bố trí trong phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc,...
- Công suất hoạt động 60W và lưu lượng gió thổi ra đạt 467 m³/h, phạm vi lọc hiệu quả cho phòng 60m², phù hợp với các không gian phòng khách, phòng ngủ, phòng làm việc, phòng bếp,...
Máy lọc không khí Samsung AX60R5080WD/SV 60W là một sản phẩm lọc không khí cao cấp của Samsung với thiết kế hiện đại, hệ thống lọc tiên tiến, hiệu quả lọc cao và nhiều tính năng tiện ích, mang lại bầu không khí trong lành cho gia đình bạn.
Thông Tin Công Ty
– Giám đốc : Nguyễn Bá Dũng
– Website: https://dienmaytayho.com/
  • CÔNG TY TNHH LOAN THÚY VN
  • Công ty: Số 12A, Ngõ 359 đường Âu Cơ, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, TP Hà Nội