MÁY LẠNH ÂM TRẦN DAIKIN FFFC35AVM/RZFC35EVM MINI
Mã sản phẩm: FFFC35AVM/RZFC35EVM ĐIỆN MÁY TÂY HỒ
Thương hiệu: daikin
Tình trạng: Còn hàng
20.490.000₫ Giá thị trường: 40.000.000₫ Tiết kiệm: 19.510.000₫
Hotline: 0839034263
Zalo: 0946218668
  • Điện Máy Tây Hồ Cam Kết
  • - Sản phẩm chính hãng 100%
  • - Chất lượng mới nguyên tem
>> Giá trên website có thể chưa được cập nhật kịp thời
Mô tả
Khả năng làm lạnh vượt trội
Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng
Vận hành êm ái
Máy lạnh âm trần Daikin FFFC35AVM inverter (1.5Hp)
Cánh tản nhiệt dàn nóng được xử lý chống ăn mòn
Phin lọc siêu bền
Sử dụng môi chất lạnh thân thiện với môi trường
Thông số kỹ thuật Máy lạnh âm trần Daikin FFFC35AVM inverter (1.5Hp)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Xuất xứ Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Thái lan
Loại Gas lạnh R32
Loại máy Inverter - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh)
Công suất làm lạnh 1.5 Hp - 11.900 Btu/h - 3.5 kW
Nguồn điện (Ph/V/Hz) 1 pha, 220-240 / 220 - 230, 50 / 60Hz
Công suất tiêu thụ điện 0.95 kW
Kích thước ống đồng Gas (mm) 6.4 / 9.5
Chiều dài ống gas tối đa (m) 20 m
Chênh lệch độ cao (tối đa) (m) 15 m
Hiệu suất năng lượng CSPF 5.5
DÀN LẠNH
Model dàn lạnh FFFC35AVM
Kích thước dàn lạnh (mm) 260 x 575 x 575 mm
Trọng lượng dàn lạnh (Kg) 16 Kg
MẶT NẠ
Kích thước mặt nạ (mm) 46 x 620 x 620 mm
Trọng lượng mặt nạ (Kg) 2.8 Kg
DÀN NÓNG
Model dàn nóng RZFC35EVM
Kích thước dàn nóng (mm) 550 x 675 x 284 mm
Trọng lượng dàn nóng (Kg) 28 Kg
Thông Tin Công Ty
– Giám đốc : Nguyễn Bá Dũng
– Website: https://dienmaytayho.com/
  • CÔNG TY TNHH LOAN THÚY VN
  • Công ty: Số 12A, Ngõ 359 đường Âu Cơ, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, TP Hà Nội